ต้อนรับคณะกรรมการกลุ่มงานมาตรฐานฝีมือแรงงาน พร้อมรับใบอนุญาตเป็นผู้ดำเนินการทดสอบมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ
วันที่ ๒๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๔
ผู้ช่วยศาสตราจารยสุระเจตน์ อ่อนฤทธิ์ คณบดีคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารได้เข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการกลุ่มงานมาตรฐานฝีมือแรงงาน พร้อมรับใบอนุญาตเป็นผู้ดำเนินการทดสอบมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ สาขาอาชีพช่างไฟฟ้าภายในอาคารระดับ ๑ ของศูนย์ทดสอบมาตรฐานฝีมือแรงงานแห่งชาติ คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2021/12/260424014_897902144249263_4245388979830463874_n.jpg)
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2021/12/261024962_897902250915919_4593482894977487407_n.jpg)
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2021/12/261389293_897902220915922_4706191095273667015_n.jpg)
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2021/12/261802276_897902057582605_3357602809902979628_n-1.jpg)
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2021/12/261802276_897902057582605_3357602809902979628_n.jpg)