กิจกรรมถ่ายภาพหมู่เรียนว่าที่บัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี กำหนดให้รถที่จะผ่านเข้า-ออก มหาวิทยาลัย
วันเสาร์ที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๖๗ กิจกรรมถ่ายภาพหมู่เรียนว่าที่บัณฑิต มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี เพื่อความปลอดภัยและอำนวยความสะดวกสำหรับผู้ปฏิบัติหน้าที่ รวมถึงบัณฑิตและญาติบัณฑิต มหาวิทยาลัยจึงกำหนดให้รถที่จะผ่านเข้า-ออก มหาวิทยาลัยจะต้องมี “บัตรผ่าน” สามารถเข้า-ออกมหาวิทยาลัยได้ ๓ ทาง
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
(ผู้ที่จะเข้าปฏิบัติหน้าที่ถ่ายภาพหมู่เรียน หากยังไม่ได้รับบัตรผ่าน ติดต่อรับได้ที่กองสวัสดิการ)
สำหรับบัณฑิตและญาติบัณฑิต มหาวิทยาลัย ฯ จัดพื้นที่จอดรถบริเวณโดยรอบมหาวิทยาลัย เพื่ออำนวยความสะดวกดังนี้
![🚗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1.5/16/1f697.png)
![🚗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1.5/16/1f697.png)
![🚗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1.5/16/1f697.png)
![🚗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1.5/16/1f697.png)
![🚗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t45/1.5/16/1f697.png)
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/03/434078333_433055452566229_7551388758691783878_n.jpg)
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/03/434136320_433055435899564_9178019963514533512_n.jpg)