น้องๆ 64 เตรียมตัวให้พร้อมกับปฏิทินการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี เหลือเวลาอีกแค่ 33 วันเท่านั้น ในการเปิดภาคเรียนที่ 1/2564
น้องๆ 64 เตรียมตัวให้พร้อมกับปฏิทินการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี เหลือเวลาอีกแค่ 33 วันเท่านั้น ในการเปิดภาคเรียนที่ 1/2564
#มหาวิทยาลัยแห่งความสุข มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี
![](http://www.ind-tech.ubru.ac.th/news/wp-content/uploads/2021/06/194586165_124278743137811_727931806535890758_n.jpg)